Encarni Arcoya
Na farko da na fuskanci Photoshop shine lokacin da na shiga ƙungiyar da ke fassara wasan kwaikwayo daga Turanci zuwa Mutanen Espanya. Dole ne ku share fassarar kumfa na magana, clone idan kun taɓa ɓangaren zane sannan ku sanya rubutu cikin Mutanen Espanya. Ya kasance mai ban sha'awa kuma ina son shi sosai har na fara aiki tare da Photoshop (ko da a cikin ƙaramin gidan bugawa) da gwaji. A matsayina na marubuci, da yawa daga cikin murfina na yi ni ne kuma ƙira wani ɓangare ne na ilimina saboda na san mahimmancin ayyukan suna da kyau na gani. Ina raba ilimina na talla da ƙira akan wannan shafin yanar gizon tare da labarai masu amfani waɗanda ke taimaka wa wasu haɓaka tambarin su na sirri, kamfaninsu ko kansu.
Encarni Arcoya ya rubuta labarai 464 tun watan Nuwamba 2020
- Disamba 31 Hoton samfur: maɓallan ƙirƙirar hotuna masu ban sha'awa
- 05 Nov Yadda ake ɗaukar hoto mai kyau iris
- 21 Oktoba Abubuwan asali don fara pointilism
- 31 ga Agusta Mafi kyawun dabaru don shirya bidiyo na CapCut daga PC ɗin ku
- 30 ga Agusta Menene taswirar hankali kuma menene amfanin sa?
- 29 ga Agusta Kayan aikin 10 don zama masu amfani a cikin aikin ƙirƙira ku
- 28 ga Agusta Mafi kyawun aikace-aikace don ƙira da launi mandalas akan kwamfutar hannu
- 27 ga Agusta Yadda Canva ya canza duniyar zane mai hoto
- 31 Jul Kling AI, sabon kayan aikin ƙirƙirar bidiyo daidai da Sora, yanzu yana samuwa ga kowa da kowa
- 30 Jul Mafi kyawun shirye-shirye don gyara PDF
- 29 Jul Littattafai 8 game da kerawa da tsarin ƙirƙira