Muna amfani da kukis don keɓance abun ciki, tallace-tallace da kuma nazarin zirga-zirgar mu. Muna kuma raba bayani game da amfani da rukunin yanar gizon mu tare da abokan tallanmu da masu nazari, waɗanda za su iya haɗa shi da wasu bayanan da kuka ba su ko waɗanda suka tattara daga amfani da ayyukansu. Bugu da kari, mun bayyana yadda Google zai yi amfani da keɓaɓɓen bayanin ku lokacin da kuka ba da izinin ku, bayanan da zaku iya tuntuɓar ta hanyar Sharuɗɗan Amfani da Keɓaɓɓen Google.
Creativos Online yana ba ku damar ta hanyar gidan yanar gizon https://www.creativosonline.org/ wannan manufar keɓantawa don sanar da ku, dalla-dalla, game da yadda muke mu'amala da bayanan keɓaɓɓen ku da kuma kare sirrin ku da bayanan da kuke ba mu. Idan an yi canje-canje gare shi a nan gaba, za mu sanar da ku ta hanyar gidan yanar gizon ko ta wasu hanyoyi don ku iya koyo game da sabon yanayin sirri da aka gabatar.
Dangane da Doka (EU) 2016/679, Gabaɗaya Kariyar Bayanai da Ka'idodin Halitta 3/2018, na Disamba 5, Kariya na Bayanai na Keɓaɓɓu da garantin haƙƙin dijital, muna sanar da ku abubuwan masu zuwa:
Mai gidan yanar gizo
Halittu akan layi na gidan yanar sadarwar hanyar shiga News Blog, kamfanin mallakar AB Yanar sadarwar Intanet 2008 SL, CIF: B85537785, tare da adireshi a C / Mirasierra 14-1 2º B, 28410 Manzanares el Real, Spain.
Kuna iya tuntuɓar:
- in ji adireshin gidan waya
- imel ɗin lamba (at) shafi (aya) com
- wayar (+ 34) 902 909 238
- wannan takaddar tuntuɓar
Kariya na bayanan sirri
Mai alhakin magani
Bayanin lamba na wanda ke kula: Miguel Ángel Gaton tare da imel lamba miguel (at) actualityblog (dot) com
Hakkinka na kare bayanan ka
Yadda zaka aiwatar da hakkin ka: Kuna iya aika rubutacciyar hanyar sadarwa zuwa ofishin da aka yi wa rijista na AB Internet Networks 2008 SL ko zuwa adireshin imel ɗin da aka nuna a cikin taken wannan sanarwar ta doka, gami da a kowane yanayi kwafin ID ɗinku ko wasu takaddun shaida iri ɗaya, don neman aikin wadannan hakkoki:
- 'Yanci don neman isa ga bayanan sirri: zaka iya tambayar AB Internet Networks 2008 SL idan wannan kamfanin yana kula da bayananka.
- 'Yanci don neman gyara (idan har basuyi daidai ba).
- 'Yancin neman iyakan maganin ka, in da hali AB Internet Networks 2008 SL ne kawai zai kiyaye su don motsa jiki ko kare da'awar.
- 'Yancin kin amincewa da magani: AB Intanit Networks 2008 SL za su daina yin amfani da bayanan yadda kuka nuna, sai dai saboda dalilai masu gamsarwa ko motsa jiki ko kare ƙararrakin yiwuwar su ci gaba da jinya.
- 'Yancin damar daukar bayanai: idan har kana son wani kamfanin ya sarrafa bayanan ka, AB Internet Networks 2008 SL zai sauƙaƙe ɗaukar bayanan ka ga sabon manajan.
- Hakkin goge bayanai: kuma banda mahimmancin doka za'a share su bayan tabbatarwar ku.
Misalai, siffofi da ƙarin bayani game da haƙƙoƙinku: Shafin hukuma na Spanishungiyar Mutanen Espanya don Kariyar Bayanai
Yiwuwar janye izinin: A yayin da kuka ba da izini don wata manufa ta musamman, kuna da damar cire shi a kowane lokaci, ba tare da shafar halaccin maganin ba bisa yardar kafin janyewar.
Yadda ake korafi ga Hukumar Kulawa: Idan kayi la'akari da cewa akwai matsala ta yadda AB Network Networks 2008 SL ke sarrafa bayanan ka, zaka iya jagorantar da'awar ka ga Manajan Tsaro na Abubuwan Sadarwar Intanet na AB SL 2008 SL (wanda aka nuna a sama) ko zuwa hukumar kare bayanai hakan yayi dace, kasancewar shine Ƙungiyar Mutanen Espanya don Kariyar Kariyar Bayanan, wanda aka nuna a cikin batun Spain.
Hakkin a manta da kuma samun damar bayanan ku
A kowane lokaci, kuna da 'yancin yin bita, murmurewa, ba da suna da / ko gogewa, gaba ɗaya ko ɓangare, bayanan da aka adana a Gidan yanar gizon. Dole ne kawai ku aika imel zuwa contacto@actualidadblog.com kuma nemi shi.
Adana bayanai
Raba bayanai Za'a adana bayanan da aka rarraba ba tare da lokacin sharewa ba.
Bayanai na masu biyan kuɗi zuwa ciyarwar ta imel: Daga lokacin da mai amfani ya yi rajista har sai sun cire rajista.
Bayanan masu biyan kuɗi zuwa wasiƙar: Daga lokacin da mai amfani ya yi rajista har sai sun cire rajista.
Bayanin mai amfani wanda ABD Networks na 2008 SL ya ɗora a shafuka da bayanan martaba a cikin hanyoyin sadarwar jama'a: Daga lokacin da mai amfani ya ba da izinin su har sai sun janye shi.
Sirrin da bayanan tsaro
AB Internet Networks 2008 SL ta himmatu ga amfani da bayanai, don girmama sirrinsu da amfani da su daidai da manufar su, da kuma bin ƙa'idodin su na kiyaye su da daidaita dukkan matakan don kaucewa canji, asara, magani ko samun izini mara izini, daidai da tanadin Dokar Sarauta ta 1720 / 2007 na 21 ga Disamba, wanda ya yarda da Dokokin don Ci gaban gana'idar Halitta 15/1999 na 13 ga Disamba, a kan Kariyar Bayanan Sirri.
Kuna da tabbacin cewa bayanan sirri da aka bayar ta hanyar fom ɗin gaskiya ne, waɗanda aka wajabta su sadar da kowane canje-canje ga su. Hakanan, kuna da tabbacin cewa duk bayanan da aka bayar sun yi daidai da ainihin yanayinku, cewa sun dace da zamani.
Bugu da kari, dole ne ku ci gaba da sabunta bayananku a kowane lokaci, kasancewar kuna da alhaki kawai na rashin dacewa ko rashin gaskiyar bayanan da aka bayar da kuma diyyar da hakan zai iya haifarwa ta hanyar Sadarwar Sadarwar Sadarwar Intanet ta AB ta Intanet 2008 SL a matsayin mai wannan gidan yanar gizon, ko kuma ga wasu kamfanoni saboda amfani da yace.
Matsalar tsaro
AB Internet Networks 2008 SL ta ɗauki matakan isasshen matakan tsaro don gano wanzuwar ƙwayoyin cuta, kai hari da ƙarfi da kuma allurai da lamba.
Koyaya, yakamata ku sani cewa matakan tsaro na tsarin kwamfuta a yanar gizo basu da abin dogaro kwata-kwata kuma saboda haka, AB Internet Networks 2008 SL ba zai iya ba da tabbacin rashin ƙwayoyin cuta ko wasu abubuwan da zasu iya haifar da canje-canje a cikin tsarin kwamfuta. (software da kayan aiki) na Mai amfani ko a cikin takaddun lantarki da fayilolin da ke ciki.
Duk da wannan, don gwadawa tabbatar da tsaro da sirrin bayananka na sirri, rukunin yanar gizon yana da tsarin sa ido na tsaro wanda ke ba da rahoto game da kowane aikin mai amfani da yiwuwar ɓata cikin tsaron bayanan mai amfani.
Idan aka gano wata matsala, AB Intanet Networks 2008 SL ya dauki alkawarin sanar da masu amfani a cikin matsakaicin lokacin awa 72.
Wane bayani muke tattarawa daga masu amfani da abin da muke amfani dashi
Duk samfuran da sabis ɗin da aka bayar akan gidan yanar gizon suna nuni da fom ɗin tuntuɓar, siffofin sharhi da fom don yin rijistar mai amfani, rajistar wasiƙar wasiƙa da / ko umarnin siye.
Wannan rukunin yanar gizon koyaushe yana buƙatar izinin izini na masu amfani don aiwatar da bayanan su na sirri don dalilan da aka ambata.
Kana da damar sake izinin ka a kowane lokaci.
Rikodi na ayyukan sarrafa bayanai
Yanar gizo da tallatawa: Gidan yanar gizon yana da ɓoye-ɓoye na SSL TLS v.1.2 wanda ke ba da izinin aika bayanan sirri ta hanyar daidaitattun siffofin tuntuɓar, waɗanda aka shirya akan sabobin da AB Internet Networks 2008 SL suka ƙulla daga Occentus Networks.
Bayanan da aka tattara ta yanar gizo: Bayanan sirri da aka tattara za a yi aiki da su ta atomatik kuma a shigar dasu cikin fayilolin da suka dace mallakar AB Internet Networks 2008 SL.
- Za mu karɓi IP ɗin ku, wanda za a yi amfani da shi don tabbatar da asalin saƙon don ba ku bayani, kariya daga maganganun SPAM da kuma gano yiwuwar ɓarna (alal misali: ɓangarorin da ke fuskantar shari'ar guda ɗaya sun rubuta a shafin yanar gizon daga IP ɗin ɗaya), saboda haka kamar yadda bayanai suka shafi ISP naka.
- Hakanan, zaku iya samar mana da bayananku ta hanyar imel da sauran hanyoyin sadarwar da aka nuna a sashin tuntuɓar.
Tsarin Talla: A kan yanar gizo akwai yiwuwar masu amfani su bar tsokaci akan abubuwan da shafin ya wallafa. Akwai kuki da ke adana bayanan da mai amfani ya bayar don kada su sake shigar da su a kowace sabuwar ziyara kuma haka ma ana tattara adireshin imel, suna, yanar gizo da adireshin IP a ciki. Ana adana bayanan a kan sabar Occentus Networks.
Rijistar Mai amfani: Ba a ba su izinin ba sai dai idan an nemi su.
Siyar saya: Don samun damar samfuran da sabis ɗin da aka bayar a shagunanmu na kan layi, mai amfani yana da fom ɗin siye bisa lamuran kwangilar da aka ƙayyade a cikin manufofinmu inda za'a buƙaci tuntuɓi da bayanin biyan kuɗi. Ana adana bayanan a kan sabar Occentus Networks.
Muna tattara bayanai game da ku yayin aikin biya a cikin shagonmu. Wannan bayanin na iya haɗawa, kuma ba wannan kawai ba, sunanku, adireshinku, imel, tarho, bayanan biyan kuɗi da sauran abubuwan da ake buƙata don aiwatar da odarku.
Gudanar da wannan bayanan yana bamu damar:
- Aika mahimman bayanai game da asusunka / oda / sabis.
- Mai da martani ga buƙatunku, koke-koke da buƙatun neman kuɗi.
- Gudanar da biyan kuɗi kuma ku guji ma'amaloli na yaudara.
- Sanya da sarrafa asusunku, ba ku fasaha da sabis na abokin ciniki, kuma ku tabbatar da shaidarku.
Ari, muna iya tattara bayanan masu zuwa:
- Matsayi da bayanan zirga-zirga (gami da adireshin IP da mai bincike) idan ka ba da oda, ko kuma idan muna buƙatar kimanta haraji da farashin jigilar kaya dangane da wurinku.
- Shafukan samfura da aka ziyarta da kuma abubuwan da aka gani yayin aikinku yana aiki.
- Ra'ayoyinku da samfuran samfuran ku idan kun zaɓi barin su.
- Adireshin jigilar kaya idan kun nemi kuɗin jigilar kaya kafin yin sayan yayin zamanku yana aiki.
- Kukis masu mahimmanci don bin diddigin abubuwan kekenku yayin zamanku yana aiki.
- Imel da kalmar wucewa na asusunku don ba ku damar shiga asusunku, idan kuna da ɗaya.
- Idan kun ƙirƙiri wani asusu, zamu adana sunanku, adireshinku da lambar tarho, don amfani dasu a cikin umarninku na gaba.
Fomomin biyan kuɗi na Newsletter: AB Internet Networks 2008 SL tana amfani da sabis na isar da wasiƙa na Sendgrid, Feedburner ko Mailchimp, wanda ke adana bayanan imel ɗinku, suna da karɓar rijistar. Kuna iya soke biyan kuɗi zuwa wasiƙar a kowane lokaci ta hanyar takamaiman mahaɗin da ke ƙasan kowane jigilar kayan da kuka karɓa
Imel: Mai ba da sabis ɗin imel ɗinmu shine Sendgrid.
Saƙo nan take: AB Internet Networks 2008 SL ba ta ba da sabis ta hanyar saƙon nan take kamar WhatsApp, Facebook Messenger ko Layi.
Masu ba da sabis na biyan kuɗi: Ta hanyar yanar gizo, zaka iya samun damar, ta hanyar hanyoyin sadarwa, zuwa gidajen yanar gizo na wasu, kamar su PayPal o stripe, don biyan kuɗi don ayyukan da AB Network Networks ya bayar 2008 SL. Babu wani lokaci da AB Internet Networks 2008 SL SL ke da damar yin amfani da bayanan banki (misali, lambar katin kuɗi) da kuka bayar ga wasu ɓangarorin uku.
Abun da aka saka daga wasu rukunin yanar gizo
Labarai akan yanar gizo zasu iya haɗawa da abun ciki (misali bidiyo, hotuna, labarai, da dai sauransu). Abubuwan da aka saka daga wasu rukunin yanar gizo suna aiki iri ɗaya kamar dai idan baƙon ya ziyarci ɗayan gidan yanar gizon.
Waɗannan rukunin yanar gizon na iya tattara bayanai game da kai, amfani da kukis, saka saƙo na ɓangare na uku, da kuma lura da hulɗarku da abubuwan da aka saka, gami da bin diddigin hulɗarku da abubuwan da aka saka idan kuna da asusu ko kuma suna da alaƙa da gidan yanar gizon.
Sauran ayyuka: Wasu sabis ɗin da aka bayar ta hanyar gidan yanar gizon na iya ƙunsar wasu sharuɗɗa tare da takamaiman tanadi game da kariyar bayanan mutum. Yana da mahimmanci don karantawa da karɓar sa kafin neman sabis ɗin da ake magana akai.
Manufa da halatta: Dalilin sarrafa wannan bayanan zai kasance ne kawai don samar muku da bayanai ko ayyukan da kuke nema daga gare mu.
Kasancewa a cikin hanyoyin sadarwa: AB Internet Networks 2008 SL suna da bayanan martaba a kan wasu manyan hanyoyin sadarwar zamantakewa akan Intanet.
Manufa da halatta: Maganin da AB Network Networks 2008 SL zai aiwatar tare da bayanan cikin kowane ɗayan cibiyoyin sadarwar da aka ambata zai zama, mafi yawa, abin da hanyar sadarwar zamantakewar ke ba wa bayanan kamfanoni. Don haka, AB Internet Networks 2008 SL na iya sanarwa, lokacin da doka ba ta hana ta ba, mabiyanta ta kowace hanya ce hanyar sadarwar ta ba da izini game da ayyukanta, gabatarwa, tayinsu, tare da ba da sabis na abokin ciniki na musamman.
Cire bayanai: Babu wani dalili da AB Internet Networks 2008 SL zai cire bayanai daga cibiyoyin sadarwar jama'a, sai dai idan izinin mai amfani an keɓance shi musamman kuma an same shi don yin hakan.
Hakkoki: Lokacin da, saboda yanayin yanayin hanyoyin sadarwar jama'a, ingantaccen aikin haƙƙin haƙƙin kariyar bayanai na mai bin zai iya canza fasalin keɓaɓɓen martabar wannan, AB Internet Networks 2008 SL zai taimaka muku da kuma ba ku shawara har zuwa ƙarshen na yiwuwarsa.
Masu sarrafawa a wajen EU
Imel AB Internet Networks 2008 SL ana ba da sabis ɗin imel ta amfani da sabis na Sendgrid.
Cibiyoyin sadarwar jama'a AB Internet Networks 2008 SL suna amfani da cibiyoyin sadarwar zamantakewar Amurka YouTube, Facebook, Twitter, Instagram, Pinterest, Flipboard wanda aka gabatar da musayar bayanai ta duniya, na yanayin nazari da fasaha dangane da gidan yanar gizon da yake kan sabobinsa a cikin cewa Abubuwan Sadarwar Intanet na AB 2008 2008 suna kula da bayanan da, ta hanyar su, masu amfani, masu biyan kuɗi ko masu binciken ke kaiwa ga kamfanin AB Internet Networks XNUMX SL ko raba tare da shi.
Masu samar da biya. Don ku iya biya ta hanyar PayPal o stripe, AB Intanit Networks 2008 SL za ta aika da cikakkun bayanai masu mahimmanci na waɗancan ga waɗannan masu sarrafa kuɗin don bayar da biyan biyan kuɗi daidai.
Ana kiyaye bayananku gwargwadon sirrinmu da kuma manufofin kukis. Ta hanyar kunna rajista ko samar da bayanan biyan ku, kuna fahimta da kuma yarda da sirrinmu da kuma manufofin kukis.
Kullum kuna da 'yancin samun dama, gyara, gogewa, iyakantuwa, sauƙin kai da manta bayananku.
Daga lokacin da kuka yi rijista azaman mai amfani a wannan gidan yanar gizon, AB Internet Networks 2008 SL tana da damar zuwa: Sunan mai amfani da imel, Adireshin IP, adireshin gidan waya, ID / CIF da bayanin biyan kuɗi.
A kowane hali, AB Internet Networks 2008 SL tana da haƙƙin gyara, a kowane lokaci kuma ba tare da sanarwa ba, amma faɗakarwa, gabatarwa da daidaitawar gidan yanar gizon kamar wannan sanarwar doka.
Alkawura da wajibai tare da masu amfani da mu
Samun dama da / ko amfani da wannan gidan yanar gizon halayen ga duk wanda yayi shi yanayin mai amfani, karɓa, daga wannan lokacin, cikakke kuma ba tare da ajiyar wuri ba, wannan sanarwa na doka dangane da wasu ayyuka da abubuwan da ke cikin gidan yanar gizon.
A yayin amfani da wannan rukunin yanar gizon, mai amfani ya ɗauki alƙawarin ba zai aiwatar da duk wata dabi'a da za ta lalata hoto, buƙatu da haƙƙoƙin AB Internet Networks 2008 SL ko wasu kamfanoni ba ko kuma waɗanda zasu iya lalata, musaki ko cika tashar ko kuma hanawa , a kowane hali, amfani da yanar gizo ta yau da kullun.
Dokar tsare sirri
Manufofinmu na sirri sun bayyana yadda muke tarawa, adanawa ko amfani da bayanan da muka tattara ta cikin ayyuka daban-daban ko shafukan da ake samu a wannan rukunin yanar gizon. Yana da mahimmanci ku fahimci irin bayanin da muke tattarawa da yadda muke amfani dashi tunda samun dama ga wannan rukunin yanar gizon yana nuna yarda da tsarin sirrinmu.
cookies
Kuna iya gani duk bayanan da suka shafi manufofinmu na cookies a cikin mahaɗin mai zuwa.
Hakkin doka game da abun ciki
Shafin yana ƙunshe da rubutun da aka shirya don kawai bayani ko dalilai masu ma'ana waɗanda ƙila ba za su iya nuna halin da ake ciki yanzu na doka ko fikihu ba kuma waɗanda ke magana game da yanayi na gaba ɗaya, don haka mai amfani ba zai taɓa amfani da abubuwan da ke ciki ba ga takamaiman lamura ba.
Ra'ayoyin da aka bayyana a cikinsu ba lallai bane ya kasance daidai da ra'ayoyin AB Internet Networks 2008 SL.
Ba za a iya yin la’akari da abubuwan da labaran da aka buga a shafin ba, a kowane hali, maimakon shawarar shawara ta doka.
Dole ne mai amfani ya yi aiki bisa tushen bayanan da ke cikin rukunin yanar gizon ba tare da fara neman shawarar ƙwararrun masu dacewa ba.
Hakkokin mallakar fasaha da na masana'antu
Ta waɗannan Generalaukacin Sharuɗɗan, ba a canja ikon mallakar fasaha ko masana'antu na masarufi zuwa ɗayan abubuwan da ke ƙunshe da ita, haifuwa, sauyawa, rarrabawa, sadarwar jama'a, samarwa ga jama'a, hakar, sake amfani da shi, an hana shi ga Mai amfani. isar da shi ko amfani da kowane irin yanayi, ta kowace hanya ko hanya, na ɗayansu, sai dai a yanayin da doka ta ba da izini ko izini ga mai riƙe da haƙƙin da ya dace.
Mai amfani ya sani kuma ya yarda cewa duk gidan yanar gizon, dauke da amma ba cikakke rubutu ba, hotuna, zane, software, abun ciki (gami da tsari, zaɓi, tsarawa da gabatarwa iri ɗaya), kayan audiovisual da zane-zane, ana kiyaye su ta alamun kasuwanci, haƙƙin mallaka da sauran haƙƙoƙin haƙƙin doka da aka yi wa rijista, daidai da yarjejeniyoyin ƙasa da ƙasa waɗanda Spain ɗin ke zama ƙungiya da sauran haƙƙoƙin mallaka da dokokin Spain.
A yayin da mai amfani ko ɓangare na uku suka ɗauka cewa an keta haƙƙinsu na haƙƙin haƙƙin mallakar ilimi saboda gabatar da wasu abubuwa a shafin, dole ne su sanar da AB Internet Networks 2008 SL na wannan yanayin, yana nuna:
- Bayanai na sirri na mai sha'awar ɓangaren da ke da haƙƙin haƙƙin da ake zargi ya keta, ko nuna wakilcin abin da ya aikata idan akwai wani ɓangare na uku ban da wanda ke sha'awar.
Nuna abubuwan da aka kiyaye su ta hanyar ikon mallakar fasaha da kuma wurin su a shafin, amincewar 'yancin mallakar fasaha da aka nuna da kuma bayyananniyar sanarwa a inda mai sha'awar yake da alhakin gaskiyar bayanin da aka bayar a cikin sanarwar.
Dokoki da sasanta rikici
Sharuɗɗan amfani na rukunin yanar gizon ana sarrafa su a cikin kowane ɗayan tsauraransa ta hanyar dokokin Spain. Yaren rubutu da fassarar wannan sanarwa ta doka Spanish ne. Ba za a shigar da wannan sanarwar ta doka daban-daban ga kowane mai amfani ba amma zai ci gaba da samun dama ta hanyar Intanet a yanar gizo.
Masu amfani na iya miƙa wuya ga tsarin sasantawar masu amfani wanda AB Internet Networks 2008 SL zai kasance wani ɓangare don warware duk wata takaddama ko da'awar da aka samo daga wannan rubutun ko daga kowane aiki na AB Internet Networks 2008 SL, sai dai don warware waɗannan rikice-rikicen da ke haifar da ci gaban wani aiki wanda ke buƙatar memba, a cikin wannan yanayin mai amfani dole ne ya tuntuɓi ƙungiyar da ta dace da ƙungiyar lauya da ta dace.
Masu amfani waɗanda ke da matsayin masu amfani ko masu amfani kamar yadda dokokin Spain suka bayyana kuma suna zaune a cikin Tarayyar Turai, idan sun sami matsala game da sayan kan layi da aka yi wa Cibiyoyin Sadarwar Intanet na AB na 2008 SL, don ƙoƙarin cimma yarjejeniyar waje da kotu na iya zuwa zuwa Tsarin sasanta rigima akan layi, wanda Europeanungiyar Tarayyar Turai ta ƙirƙiro kuma developedungiyar Tarayyar Turai ta haɓaka ƙarƙashin Dokar (EU) 524/2013.
Idan har cewa mai amfani ba mabukaci bane ko mai amfani, kuma idan babu wata doka da zata tilasta hakan, sai bangarorin suka yarda su mika kansu ga kotuna da kotunan birnin Madrid, saboda wannan shine wurin kammala kwangilar, tare da yin watsi da duk wani wata hukumar da zata dace da su.
Abin da muke tsammani daga masu amfani
Samun dama da / ko amfani da wannan ga duk wanda yayi yanayin Mai amfani, karɓa, daga wannan lokacin, cikakke kuma ba tare da wani ajiyar wuri ba, wannan sanarwar ta doka, da kuma takamaiman halaye waɗanda, inda ya dace, suka cika ta, a dangantaka da wasu ayyuka da abubuwan da ke cikin tashar.
An sanar da mai amfani, kuma ya yarda, cewa samun wannan rukunin yanar gizon baya nufin, ta kowace hanya, farkon alaƙar kasuwanci da AB Internet Networks 2008 SL. Ta wannan hanyar, mai amfani ya yarda ya yi amfani da gidan yanar gizon, ayyukanta da abubuwan da ke ciki ba tare da keta dokokin yanzu ba, kyakkyawan imani da tsarin jama'a. Amfani da gidan yanar gizon don doka ko dalilai masu cutarwa, ko cewa, a kowace hanya, na iya haifar da lalacewa ko hana aikin gidan yanar gizon na yau da kullun an hana shi. Game da abubuwan da ke cikin wannan gidan yanar gizon, an hana shi:
- Saukewarsa, rarrabawa ko gyaggyarawa, gaba ɗaya ko ɓangare, sai dai in yana da izinin masu mallakar sa na halal.
- Duk wani take haƙƙin mai ba da sabis ko masu mallakar na halal.
- Amfani dashi don dalilai na kasuwanci ko talla.
Hanyoyin sadarwa na waje
Shafukan gidan yanar gizon suna ba da haɗin kai zuwa wasu rukunin yanar gizon da abubuwan da ke mallakar wasu kamfanoni, masu ƙera kaya ko masu kaya.
Dalilin haɗin hanyoyin shine don samarwa Mai amfani da damar samun damar haɗin haɗin da aka faɗi da sanin samfuranmu, kodayake AB Internet Networks 2008 SL ba ta da alhakin kowane irin sakamako game da sakamakon da za a iya samu ga mai amfani ta hanyar samun hanyoyin haɗin da aka faɗi.
Mai amfani wanda yake niyyar kafa duk wata hanyar haɗin yanar gizo ta hanyar yanar gizo zuwa ƙofar dole ne ya sami izinin rubutaccen izinin AB Internet Networks 2008 SL.
Kafa hanyar haɗin ba yana nuna a kowane hali kasancewar dangantakar tsakanin AB Internet Networks 2008 SL da maigidan shafin da aka kafa hanyar haɗin yanar gizon ba, ko karɓuwa ko amincewa ta hanyar AB Internet Networks 2008 SL na abubuwan da ke ciki ko ayyukanta .
Remarketing
Ayyukan remarketing ko kuma daga masu sauraren AdWords suna ba mu damar isa ga mutanen da suka taɓa ziyartar gidan yanar gizon mu a baya kuma mu taimaka musu kammala aikin tallace-tallace.
A matsayinka na mai amfani, lokacin da ka shigar da gidan yanar gizon mu, za mu girka cookie mai sake yin kwalliya (yana iya zama daga Google Adwords, Criteo ko wasu ayyukan da suke bayar da sake dubawa).
- Wannan kuki yana adana bayanan baƙo, kamar samfuran da suka ziyarta ko kuma idan sun watsar da siyayya.
- Lokacin da baƙon ya bar gidan yanar gizon mu, kuki mai sake sake dubawa yana ci gaba a cikin binciken su.
Sauran yanayin amfani da wannan gidan yanar gizon
Mai amfani ya yarda da yin cikakken amfani da rukunin yanar gizon da ayyukan da ake samu daga gare shi, tare da cikakkiyar bin Doka, kyawawan al'adu da wannan sanarwa ta doka.
Hakanan, yana ɗaukar, sai dai kafin, bayyana da rubutaccen izinin AB Internet Networks 2008 SL don amfani da bayanan da ke cikin rukunin yanar gizon, musamman don bayananku, ba ku iya aiwatar da cinikin kasuwanci kai tsaye ko a kaikaice na abubuwan da yake da su. samun dama
Wannan rukunin yanar gizon yana adana fayel ɗin bayanai da suka shafi ra'ayoyin da aka aika zuwa wannan rukunin yanar gizon. Kuna iya amfani da haƙƙoƙin ku na samun dama, gyarawa, sakewa ko adawa ta hanyar aika imel zuwa adireshin adireshin (at) realblog (dot) com.
Wannan rukunin yanar gizon, yankuna masu haɗin gwiwa da kuma mallakar abubuwan da ke ciki na AB Internet Networks ne 2008 SL.
Wannan rukunin yanar gizon yana ƙunshe da haɗin haɗin yanar gizo waɗanda ke haifar da wasu rukunin yanar gizon da wasu kamfanoni ke gudanarwa a waje da ƙungiyarmu. AB Internet Networks 2008 SL ba ta da garantin kuma ba ta da alhakin abubuwan da aka tattara akan shafukan yanar gizon da aka faɗi.
Sai dai in bayyana, kafin kuma a rubuce izini na AB Internet Networks 2008 SL, haifuwa, ban da amfani na kashin kai, sauyawa, da kuma gabaɗaya kowane nau'i na amfani, ta kowace hanya, ta duka ko ɓangare na abubuwan wannan gidan yanar gizon.
An hana shi aiwatarwa, ba tare da izinin AB Internet Networks na 2008 SL ba, duk wani magudi ko sauya wannan rukunin yanar gizon. Sakamakon haka, AB Internet Networks 2008 SL ba za su ɗauki wani nauyin da aka samu ba, ko hakan na iya faruwa, daga canjin canjin ko magudin da wasu kamfanoni suka yi.
Aiki na haƙƙoƙin ARCO
Kuna iya motsa jiki, dangane da bayanan da aka tattara, haƙƙoƙin da aka yarda dasu a cikin Ora'idar Organic 15/1999, na samun dama, gyara ko soke bayanai da adawa. A saboda wannan dalili na sanar da ku cewa za ku iya aiwatar da waɗannan haƙƙoƙin ta hanyar rubutacciyar takarda da sa hannu da za ku iya aikawa, tare da hoto na ID ɗinku ko takaddar shaidar tabbatarwa, zuwa adireshin gidan waya na AB Internet Networks 2008 SL ko ta imel, an haɗa hoto na ID ɗin zuwa: tuntuɓi (a) actualityblog (dot) com. Kafin kwanaki 10 zamu amsa bukatarka don tabbatar da aiwatar da hakkin da ka nema kayi.
Kamawar garanti da alhaki
AB Internet Networks 2008 SL ba ta ba da garantin kuma ba ta da alhaki, a kowane hali, na lalacewar kowane nau'i da ka iya haifar da:
- Rashin wadatar samuwa, kiyayewa da tasiri a cikin rukunin yanar gizon ko ayyukansa da abubuwan da ke ciki;
- Kasancewar ƙwayoyin cuta, shirye-shiryen cutarwa ko cutarwa a cikin abin da ke ciki;
- Ba bisa doka ba, sakaci, zamba ko cin amanar wannan Sanarwar Shari'a;
- Rashin bin doka da oda, inganci, dogaro, amfani da kuma wadatar ayyukan da ɓangarorin na uku suka samar kuma ya kasance ga masu amfani da yanar gizo.
AB Internet Networks 2008 SL ba abin dogaro bane a ƙarƙashin kowane yanayi na lalacewar da ka iya tasowa ta hanyar amfani da wannan rukunin yanar gizon ba bisa ƙa'ida ba.
Tsarin Turai don sasanta rigingimun kan layi
Hukumar Tarayyar Turai tana ba da dandamali na sasanta rikice-rikice a kan layi wanda ke samuwa a mahaɗin mai zuwa: http://ec.europa.eu/consumers/odr/. Masu amfani zasu iya ƙaddamar da da'awar su ta hanyar hanyar sasanta rigingimu ta kan layi
Dokar da ta Amfani da shi
Gabaɗaya, alaƙar da ke tsakanin AB Internet Networks 2008 SL tare da masu amfani da sabis na telematic, waɗanda aka gabatar akan wannan rukunin yanar gizon, suna ƙarƙashin dokar Spain da ikonta.
Kullum za a iya isa gare mu: Lambarmu
Idan kowane mai amfani yana da wasu tambayoyi game da waɗannan sharuɗɗan doka ko wani tsokaci game da tashar, da fatan za a je tuntuɓar (at) actualityblog (dot) com.
Manufofinmu na sirri sun bayyana yadda muke tarawa, adanawa ko amfani da bayanan da muka tattara ta cikin ayyuka daban-daban ko shafukan da ake samu a wannan rukunin yanar gizon. Yana da mahimmanci ku fahimci irin bayanin da muke tattarawa da yadda muke amfani dashi tunda samun dama ga wannan rukunin yanar gizon yana nuna yarda da tsarin sirrinmu.
Yarda da yarda
Mai amfani ya ba da sanarwar cewa an sanar da shi sharuɗɗan kan bayanan sirri, karɓa da kuma yarda da maganin su ta hanyar Intanet na AB Internet Networks 2008 SL, a cikin tsari da kuma dalilan da aka nuna a cikin wannan dokar sirrin.
Wasikar kasuwanci
Dangane da dokokin yanzu, AB Internet Networks 2008 SL baya aiwatar da ayyukan SPAM, saboda haka baya aika imel na kasuwanci wanda ba'a buƙata ko izini ga mai amfani ba a baya. Sakamakon haka, a kowane ɗayan siffofin da ke kan yanar gizo, Mai amfani yana da damar bayar da yardarsu ta karɓar Newsletter / Bulletin ɗin mu, ba tare da la'akari da bayanan kasuwancin da aka nema akan lokaci ba.