Yadda ake canza hoto zuwa fosta akan layi kuma kyauta?

Maida hoto zuwa fosta kyauta tare da Posterezor

A halin yanzu, kuma godiya ga online kayan aikin da kuma Artificial Intelligence, gyare-gyaren hoto da jujjuyawar za a iya yi a cikin daƙiƙa. Ɗayan binciken da aka fi maimaita akai-akai a cikin injunan bincike na yanar gizo shine don zaɓin canza hoto zuwa fosta ta kan layi. A cikin wannan labarin za ku sami wasu shawarwari na dandamali mafi inganci kuma mafi sauri kyauta.

Kuna iya juya hotunan danginku ko abokanku zuwa hotuna, ko kuma a haɗa izgili don gabatarwa a cikin dannawa kaɗan kawai. Ta hanyar kayan aikin gyare-gyaren kan layi tare da AI, abin da aka samu shine a ba shi tsarin cinematic, ko kuma za ku iya amfani da kayan aiki don ba hotonku girman girman sa'an nan kuma rataye shi a cikin ɗakin ku.

Maida hoton ku zuwa fosta kyauta kuma daga gidan yanar gizo

Shawarwari a cikin wannan jeri suna aiki tare da tsarin aiki daban-daban kuma suna da halaye na musamman. Wasu suna aiki ta atomatik, wasu suna da zažužžukan gyare-gyare da kuma tacewa. Kuna iya zaɓar wanda ya fi dacewa da ku gwargwadon sakamakon da kuke nema. Muhimmin abu shine a yi amfani da damar kirkire-kirkire da yancin kowanen su.

Posterezor

Wannan shi ne free app samuwa ga Windows da kuma Macc za juya hotonku zuwa fosta. Ya ƙunshi matakai 5 kawai kuma yana ba ku damar loda hoton da kuka fi so da daidaita ma'auni ta yadda ya bayyana kamar ƙwararren fosta. Ka'idar ta raba hoton ku zuwa guntu sannan kuma zaku iya hada su tare kamar babban wasan wasa.

Sakamakon shi ne fosta da aka keɓance ga bangon ku, wanda zaku iya haɗawa don ɗaukar hotonku a cikin babban girman kuma ku yi ado da wuraren ku. Posterazor yana ba ku damar daidaita girman girman fasinja na ƙarshe, margin da ayyana yanki mai cike da gutsuttsura. Ana fitar da sakamako na ƙarshe a cikin tsarin PDF kuma kuna iya buga shi a gida ko ɗauka zuwa kantin kwafi na ƙwararru.

Toshe Posters don canza hoto zuwa fosta

Ba tare da shakka ba, ɗaya daga cikin aikace-aikacen tunani a cikin duniyar fosta da canza hoto. Yana da matuƙar sauƙi don amfani kuma gaba ɗaya kyauta. Yana aiki a kan layi, don haka ba dole ba ne ka sauke wani shirye-shirye na waje. Kawai je zuwa gidan yanar gizon hukuma, saita zaɓuɓɓukan gyare-gyare kuma zazzage PDF.

Yana aiki a irin wannan hanya, yana rarraba hoton don bugawa daga baya. Can Alama zaɓuɓɓuka kamar girman ƙarshe, daidaitawar hoto da ko haɗa iyakoki ko a'a. Da zarar an zaɓi tsari na ƙarshe, danna maɓallin "Create my poster" kuma shirin yana kula da sauran. A cikin sigar kyauta, Block Posters sun haɗa da alamar ruwa a ɗaya daga cikin sasanninta. Yana bayyane, amma ba ya lalata ƙwarewar gabaɗaya. Idan kana son cire alamar ruwa, duba farashin biyan kuɗi akan dandamalin kanta.

Yadda ake ƙirƙirar fosta tare da Posteriza

Posterize

Wani app ɗin kyauta wanda zaku iya zazzagewa daga kantin kayan masarufi na Microsoft. A cikin Posteriza ya isa zabi hoton da kake son canza shi zuwa fosta sannan ka loda shi. Sa'an nan mahaɗin yana gayyatar ku don raba shi zuwa guntu sannan ku sake haɗa hoton da aka buga, ku haɗa sassan tare. Hanya ce mai kyau don ƙawata wurarenku tare da mafi yawan hotuna masu wakilci da amfani da yanayin wasan wasa.

Tare da Posteriza kuma zaku iya keɓance ƙari na iyakoki da firamiyoyi don ƙawata hotunanku. Kuna iya har ma da lulluɓin rubutu akan hoton idan kuna son ƙara kalmomi zuwa hoton. Iyakance kawai lokacin ƙirƙirar da rarraba hoton zuwa sassa shine girman bangon da zaku sanya hoton.

Canva

La mafi mashahuri suite na kwanan nan don yin gyare-gyare da gyara tare da zane-zane na kan layi. Yana ba da kayan aikin daban-daban a cikin sigar sa na kyauta, da zaɓuɓɓukan ƙwararru daga sigar da aka biya. Daga cikin zaɓuɓɓukan da ake da su shine ƙirƙirar fosta daga hotuna da hotuna da kuka fi so. Yana da jerin samfura tare da ƙira da aka riga an haɗa, ko zaɓi don loda hotunanku da yin gyare-gyare da hannu.

con Canva Kuna iya dasa hoto, ƙara tacewa na musamman don tasirin gani ko kammala fosta tare da rubutu. Sannan zaku iya saukar da hoton a cikin tsari mai inganci na PDF ko JPG, sannan ku buga. Kuna iya ƙirƙira da sauya hotunanku gaba ɗaya kyauta tare da kayan aikin da ake samu a Canva, kuma idan kuna son siyan tacewa ko aiki na musamman, ƙa'idar ko sigar gidan yanar gizo za ta buƙaci biyan daidai.

Pixers

Wannan shawara ce ta ɗan bambanta. Yana aiki kamar a ƙwararrun sabis na bugu wanda ke kula da duk tsarin jujjuyawar. A kan gidan yanar gizon Pixers zaku iya zaɓar fastocin da aka riga aka tsara daban-daban ko ƙirƙirar ɗaya daga karce. Bayan yin saitunan, dole ne ku haɗa kuɗin da masu yin fim. Amma dangane da halaye za ku iya yin shi tare da farashi masu tsada sosai. Don samun ra'ayi, hoton hoton 24 × 30 cm yana biyan Yuro 3. Ko da yake ba zaɓi ba ne na kyauta, ya yi fice don farashi mai araha da nau'ikan tayi.

PosterMyWall

PosterMyWall

Sabis na kan layi gaba ɗaya, mai sauƙin amfani kuma tare da takamaiman manufa: canza hoto zuwa fosta tare da matakai masu sauƙi. Sanya hotonku, zaɓi halayen fosta kuma zazzage shi a tsarin JPG don ku iya buga shi kuma ku haɗa fosta a gida. A cikin sigar kyauta, PosterMyWall ya haɗa da alamar ruwa, kodayake ba ta da daɗi, zaku iya cire shi ta hanyar samun damar sigar da aka biya.

Zaɓuɓɓukan daidaitawa don fastocinku suna da ban sha'awa sosai. Kuna iya sanya hoton bango, ƙara rubutu, haɗa kayan ado. Akwai ko da wani gallery tare da tacewa da musamman effects don inganta gaba ɗaya gani gani na fosta. Don zazzage fosarka cikin inganci kuma ba tare da alamar ruwa ba, dole ne ku biya $3 kowane hoto. Farashin ne da za a yi la'akari da shi dangane da nau'in bugu da za ku yi.

Tare da waɗannan aikace-aikacen yanar gizo, zaku iya juya hoton da kuka fi so zuwa fosta a cikin 'yan daƙiƙa kaɗan. Su ne quite ilhama da shiryarwa hanyoyin, sa'an nan shi ne kawai wani al'amari na zabar ka fi so hoto, babban girma da halaye da kuma ci gaba da buga. Kawo fastocin da kuka fi so kuma ƙirƙirar sarari tare da hotunanku a hanya mai sauƙi.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.